RAHA YA KITANDA 1

Ikiwa ni mida ya saa 10: 30 alfajiri,huku kibalidi kikali cha mvua zinazoendelea kunyesha katikaki jiji cha mundankulu wilaya ya tandahimba,kinazidi kunifanya nizidi kulivuta shuka na kujiweka vizuri katikati ya shuka,nikifurahia utamu wa usingizi.

kwa mbali sauti za vipaza sauti za misikitini ikiwa inasikika kwa misikiti tofauti tofauti wakiwa wanawaita watu waende kufanya ibada.

bila shaka waadhini hao walikuwa wako sahihi sana katika jambo la mungu.

wakati nikiendelea kujipindua piandua haku na kule katika sita kwa sita yangu,kwa mbali nilianza kusikia sauti za minongono iliyoambatana na miguno mithri ya mtu aliyekabwa koo.

lakini sikutaka kuifuatilia sana hiyo minong’ono nikaendelea kulivuta shuka kwa uzuri kabisa,ila kadri dakika zilipokuwa zinaenda ndipo sauti hizo zikawa zinazidi tena kwa maneno matamu maneno ambayo yalikuwa yanaashiri jirani yangu mama juma alikuwa akipeana raha na mumewe,

“ooooh baba juma polepole hii ni ya kwako babaaa…ooh…mmhjbab..a..ba”

maneno hayo yalinifanya ninyanyuke na usingizi utoweke kabisa.

kwakweli huwa wananiumiza sana pindi wanapokuwa wanafanya mapenzi hasa pale mama juma anapokuwa anaugulia tena miugulio ya raha.

“mumeee hapohapo ndio….nd..penyewe..oooh mume wangu sikuachiii…ooooh.yako.tamu…mume..mmmmh…sukuma kwa nguvu”

kwakweli nilishindwa kuvumilia,siku zote huwa wanafanya ila ya leo imenifanya nishindwe kuvumilia..ikanibidi nitoke kabisa kitandani na moja kwa moja nikaelekea kwenye mlango wa mama juma,huku nikiwa ninahami ya kuona huo utamu anaoupata kule ndani..,hivyo nikapeleka mboni ya jicho langu moja kwenye kitobo cha kitasa cha mlangoo.

oooooh sikuamini nilichokiona kumbe….

nikapeleka mboni ya jicho langu moja kwenye kitobo cha kitasa cha mlango

oooh mama nilichokiona sikuamini….

          ENDELEA NAYO…….

maana maswali niliyokuwa najiuliza siku zote kwanini mama juma ana matako malaini lakini pia mbali na kuwa na matako malaini makalio yake hayana ushirikiano….oooh jibu nimelipata anaingiliwa kinyume na maumbile..

nilibaki nilijisemea mwenyewe kumbe mama juma anatowa mku…..

lakini bado miguno ya mahaba ikawa bado inaongezeka kwa kasi..huku mama juma akiwa anazungusha kiuno mithiri ya mtu anayewashwa na vipele vya joto hivyo atuli na anajikunjakunja…

“oooh mume wote wako…oo.fanya utakavyo  mali yako…..na..a..naaa. nakupenda…”

kwa hakika zile raha alizokuwa anazipata huku akilia kilio ambacho akihashirii majanzi ila nikahashiria furaha,zilinifanya hali yangu ianze kubadilika na kujiona kama ni mtu mwenye uhitaji wa kile kitu…

ingawa sikuwahi hata siku moja.

“mume nakupenda…baba juma…juma…w.wwe…mtamu…ooh mume wangu twanga mchi mbegu zisagike…oooh”

mama juma bado alikuwa akiendeleza ngojera yake ya maneno yasioyoeleweka mara aanze mbele,mara aanze nyuma basi tafarani..

“nakoj…..ooooh…hapohapo….ongeza nakoooo…jooooo…a.a.a..a tamu”

safari yake ndefu alifika panapostahiri maana aliongeza kasi ya kilio huku akitaja anataka kukojoaaa,kwakweli nilibaki na mshangao mkubwa sana,nilidhani mama juma anakufa kwa jinsi alivyokuwa amekakamaa huku akimkumbatia baba juma kwa nguvu…

nadhani unajiuliza kwanini nimebaki na mshangao…

katika maisha yangu sikuwahi kumjua mwanaume kiundani,sijawahi kuwa na mahusiano ya kimapenzi na mwanaume,na wala sijawahi kufanya mapenzi na mwanaume,nilikuwa sitamani wala sifikirii,hivyo sijui ladha ya neno mahusiano ya kimapenzi..

nilikuwa bize na shughuli zangu za biashara ya kuuza mgahawa katika hicho kijiji ingawa wanaume wengi wakweli na hata waongo wamejitokeza kunihitaji kimapenzi ila niliishia kuwakataa tu.

Basi baada ya kuona mama juma na mumewe wametulia na mimi nikachukua jumkumu la kurudi chumbani kwangu..

usingizi sikuupata tena mawazo yalikuwa yamebaki juu ya mama juma alivyokuwa anafi……

kwakua muda wa kujiandaa kwenda kazini ulikaribia sikuwa na aja ya kulala kitandani hivyo moja kwa moja nikaanza harakati za kwenda kuoga..ikanilazimu nianze kuvua nguo…chaajabu nipovua chupi yangu niliikuta imelowana katikati…mamaaa nilibaki na……….

ikanilazimu nianze kuvua nguo…chaajabu nipovua chupi yangu niliikuta imelowana katikati…mamaaa nilibaki na……….

      ENDELEA NAYOOO…

nikabaki na butwaa sababu hali hiyo haikuwahi kunitokea kabla nikawa ninawasiwasi na kujiuliza nimejikojolea saa ngapi pasipo kujitambua ila mbaya zaidi ambacho kilinifanya nishangae aina ya mkojo uliotoka mbona ni rangi ya maziwa na unateleza,,

kwa hakika nilishindwa kupata jibu juu ya hilo zaidi mawazo yalinitawala,nikaamua kuingia chooni kwa ajili ya kuoga nielekee kazini,wakati

naanza kuoga nikawa namkumbuka jirani yangu mama juma na baba juma walivyokuwa wanafanya mapenzi huku mama juma akilalamika,akijinyonganyonga kitandani,akizungusha kiuno,kwa utaratibu huku baba juma na yeye akishikashika shanga za mkewe zilizopangiliwa vizuri katika kiuno cha mama juma na akimsifia kwa mapambio ya maneno mazuri,

“ooh mke wangu una matako mazuri,maraa ooooh mama juma unakinu kizuri muda wote kimelowana na mchi wangu hauchoki kutwanga mamaaa”

hayo ndio maneno aliyokuwa anaambiwa mama juma na mumewe.

wakati nikiyawaza hayo nilianza kuona utofauti katika mwili wangu,hisia za uhitaji wa jambo fulani likija katika mwili wangu..tena hisia zenye utamu husio neneka.

nilipo angalia KU..M… yangu nikaiona inazidi kutepeta kwa kulowana,nikaona ngoja niingize kidole katika K yangu ilinijue tatizo ni nini…OOh kumbe nilifanya makosa kujiingiza kidole katika K yangu,hapo ndipo saha ikazidi kabisa na mimi pasi na kujitambua nikaanza kujiingiza kidole huku nikitowa na kuingiza….

“oooooh…mmmh…mmm.”

nilianza kutoa miguno mwenyewe pasi na kujitambua na kusahau kabisa kama niko chooni,choo ambacho ni cha kila mtu kwa maana kila mpangaji alikuwa anakuja kujisaidia humu,na kama unavyojua kwenye nyumba za kupanga .

basi kwa raha nilizokuwa ninazisikia kupitia katika K yangu nilijikuta nikiinua mguu wangu wa kulia na kuifanya K yangu iwe wazi zaidi pasipo kuwa na habari nikaa kaa mpaka chini…

“oooh…assss…raha.jama…oooh…assss…na.na..nn.”

utamu uliongezeka zaidi huku nikihisi kuna kitu kinakuja tena ni kukojoa ila ni mkojo ambao unautamu zaidi na miguno ilinizidi na nikitamani utamu ule husikate uendelee na kuendelea..

nikawa sasa nafikia tamati ya kukojoaaa …tena nikaingiza vidole vitatu nikawa napushi kwa nguvuu.

“nakojoa…..na….”

wakati nikiwa ndio kojo la utamu linatoka nikasikia mlango una………

Leave a Reply